DO-PARAFEN®

SĐK: VD-28964-18. Mỗi viên nén chứa: Thành phần dược chất: Paracetamol 500 mg, Ibuprofen 200 mg, Thành phần tá dược: Cellulose vi tinh thể, Povidon, Natri croscarmellose, FD&C Yellow 6 powder, Magnesi stearat, Talc, Colloidal anhydrous silica.

Câu hỏi thường gặp

Gửi thắc mắc của bạn cho chúng tôi

Fields marked with an * are required

Vui lòng xem chi tiết trong toa đính kèm: Do-Parafen VNE (2)

Vui lòng xem chi tiết trong toa đính kèm: Do-Parafen VNE (2)

Chỉ định:

– DO-PARAFEN được chỉ định để điều trị các triệu chứng đau nhức do cảm cúm, viêm mũi, viêm xoang, dị ứng với thời tiết.
– DO-PARAFEN làm giảm các triệu chứng do các bệnh nhiễm trùng đường hô hấp trên như sốt, nhức đầu, sổ mũi.

Vui lòng xem chi tiết trong toa đính kèm: Do-Parafen VNE (2)

Liều dùng-Cách dùng:

Người lớn : – 01 viên/lần, 2-4 lần mổi ngày. Nên uống thuốc trong bửa ăn.

Bảo quản: Bảo quản dưới 25°C, tránh ẩm và ánh sáng.

Hạn dùng : 24 tháng kể từ ngày sản xuất.

DẠNG BÀO CHẾ:
Viên nén.
Do-Parafen là viên nén dài 2 lớp, màu trắng – cam, mặt màu trắng có khắc vạch ngang ở giữa, mặt màu cam trơn, cạnh và thành viên nguyên vẹn.

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI:
Hộp 10 vỉ x 10 viên nén.
ĐIỀU KIỆN BẢO QUẢN:
Không quá 30°C, tránh ẩm và ánh sáng.
HẠN DÙNG:
24 tháng kể từ ngày sản xuất.