Product slide 3
Product Slider 2
Product Slider 1

Hệ hô hấp

CIDETUSS®

SĐK: VD-22163-15. Mỗi viên nang mềm chứa: Guaifenesin 100 mg, Cetirizin 2HCl 5 mg, Dextromethorphan HBr 15 mg. Tá dược: Lecithin, Sáp ong, Dầu đậu nành, Gelatin, Glycerin, Vanilin, Titan dioxid, L-Lysin HCl, Acid citric, FD&C Yellow No.5, FD&C Yellow...

Xem chi tiết

COBIMOL®

SĐK: VD-24212-16. Mỗi gói Thuốc cốm pha hỗn dịch uống chứa: Thành phần dược chất: Paracetamol 100 mg. Clorpheniramin maleat 2 mg. Thành phần tá dược: Đường trắng, Natri saccarin, Lactose monohydrat, FD&C red 3 powder (E127), Bột mùi cam,...

Xem chi tiết

DEXIPHARM® 15 VB – C/500

SDK: VD-27898-17. Dextromethorphan là thuốc giảm ho có tác dụng lên trung tâm ho ở hành não. Dextromethorphan không có tác dụng giảm đau và ít tác dụng an thần. Thuốc được dùng giảm ho nhất thời do kích thích...

Xem chi tiết

DEXIPHARM® 15 VNA – C/200

SDK: VD-23573-15. Mỗi viên nang cứng chứa: Dextromethorphan HBr 15 mg. Tá dược: Avicel, Tinh bột mì, HPMC, Titan dioxid, Talc, Quinolein yellow, Blue patent, Natri lauryl sulfat. Chai 200 viên.

Xem chi tiết

DEXIPHARM® 15 VNA – H/200

SDK: VD-23572-15. Mỗi viên nang cứng chứa: Dextromethorphan HBr 15 mg. Tá dược: Avicel, Tinh bột mì, HPMC, Titan dioxid, Talc, Quinolein yellow, Blue patent, Natri lauryl sulfat. Hộp 20 vỉ x 10 viên.

Xem chi tiết

DEXIPHARM® 5mg

SDK: VD-23574-15. Mỗi viên nang cứng chứa: Dextromethorphan HBr 5 mg. Tá dược: Sachelac 80, Cellulose vi tinh thể, Crospovidon, Magnesi stearat. Chai 200 viên.

Xem chi tiết