Product slide 3
Product Slider 2
Product Slider 1

Giảm đau-kháng viêm-hạ sốt

ANDOL FORT®

SĐK: VD-22892-15. Mỗi viên nén chứa: Paracetamol 500 mg, Phenylephrin hydrochlorid 10 mg, Loratadin 5 mg. Tá dược: Cellulose vi tinh thể, Povidon, Natri starch glycolat, Quinolin yellow, Magnesi stearat, Colloidal anhydrous silica.

Xem chi tiết

IMENOOPYL®

SĐK: VD-27900-17. Mỗi viên nén bao phim chứa: Piracetam 800 mg. Tá dược: Povidon, Cellulose vi tinh thể, Natri starch glycolat, Magnesi stearat, HPMC, Macrogol, Titan dioxyd. Hộp 3 vỉ x 10 viên nén bao phim.

Xem chi tiết

MELOXICAM 7,5 mg

SĐK: VD-18740-13. Mỗi viên nén bao phim chứa: Meloxicam 7,5 mg. Tá dược: Natri starch glycolat, Lactose, Cellactose, Magnesi stearat, Hydroxypropyl methylcellulose, Macrogol.

Xem chi tiết

MEXCOLD® 100 Chai 500v

SĐK: VD-30401-18 Thành phần dược chất: Paracetamol 100 mg, Thành phần tá dược: Tinh bột mì, Lactose monohydrat, Cellulose vi tinh thể, Povidon, FD&C yellow 6 powder, Natri starch glycolat, Magnesi stearat, Bột mùi quít, Hydroxypropyl methylcellulose, Macrogol, Tinh dầu...

Xem chi tiết

MEXCOLD® 150

SĐK: VD-26168-17. Mỗi gói Thuốc cốm pha hỗn dịch uống chứa: Paracetamol 150 mg, Tá dược: Manitol, Đường trắng, Povidon, FD & C Red 40 powder, Bột mùi dâu, Aspartam.

Xem chi tiết
123...