Product slide 3
Product Slider 2
Product Slider 1

Hệ hô hấp

A.C Mexcold® Chai 200v

SĐK: VD-24206-16. Mỗi viên nang cứng chứa: Paracetamol 325 mg, Chlorpheniramin maleat 2 mg. Tá dược: Tinh bột mì, Cellulose vi tinh thể, Natri lauryl sulfat, Magnesi stearat, Colloidal anhydrous silica.

Xem chi tiết

A.C Mexcold® hộp 100v

SĐK: VD-24206-16. Mỗi viên nang cứng chứa: Paracetamol 325 mg, Chlorpheniramin maleat 2 mg. Tá dược: Tinh bột mì, Cellulose vi tinh thể, Natri lauryl sulfat, Magnesi stearat, Colloidal anhydrous silica.

Xem chi tiết