ANDOL® S

SĐK: VD-23570-15. Mỗi viên nén chứa: Thành phần dược chất: Paracetamol 500 mg, Phenylephrin HCl 10 mg, Clorpheniramin maleat 4 mg. Thành phần tá dược: Cellulose vi tinh thể, Crospovidon, Povidon, Natri lauryl sulphat, Quinolin, Colloidal anhydrous silica, Magnesi stearat.

Câu hỏi thường gặp

Gửi thắc mắc của bạn cho chúng tôi

Fields marked with an * are required

Vui lòng xem chi tiết trong toa đính kèm: Andol S VNE (9)

Vui lòng xem chi tiết trong toa đính kèm: Andol S VNE (9)

Vui lòng xem chi tiết trong toa đính kèm: Andol S VNE (9)

DẠNG BÀO CHẾ:
Viên nén.
Viên nén tròn, màu vàng, một mặt viên khắc chữ ANDOL S, một mặt viên có khắc rãnh ngang ở giữa.

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI:
Hộp 25 vỉ x 20 viên nén.
Hộp 10 vỉ x 20 viên nén.
ĐIỀU KIỆN BẢO QUẢN: Dưới 30OC, tránh ẩm và ánh sáng.
HẠN DÙNG: 36 tháng kể từ ngày sản xuất.