Product slide 3
Product Slider 2
Product Slider 1

Giảm đau-kháng viêm-hạ sốt

PARACETAMOL IMEX 325mg – Chai 500v

SĐK: VD-19384-13. Mỗi viên nén chứa: Thành phần dược chất: Paracetamol 325 mg, Thành phần tá dược: Cellulose vi tinh thể, Natri starch glycolat, Povidon, Magnesi stearat, Colloidal anhydrous silica, FD&C Yellow No.6, Bột mùi cam, Bột mùi quít. Chai...

Xem chi tiết

PARACETAMOL IMEX 325mg Hộp 100v

SĐK: VD-19384-13. Mỗi viên nén chứa: Thành phần dược chất: Paracetamol 325 mg, Thành phần tá dược: Cellulose vi tinh thể, Natri starch glycolat, Povidon, Magnesi stearat, Colloidal anhydrous silica, FD&C Yellow No.6, Bột mùi cam, Bột mùi quít.

Xem chi tiết

PARACETAMOL IMEX 500mg Hop 100v

SĐK: VD-20756-14. Mỗi viên nén bao phim chứa: Thành phần dược chất: Paracetamol 500 mg, Thành phần tá dược: Tinh bột mì, Lactose monohydrat, Povidon, Magnesi stearat, Hydroxypropyl methylcellulose, Candurin silver fine.

Xem chi tiết