Product slide 3
Product Slider 2
Product Slider 1

Giảm đau-kháng viêm-hạ sốt

DO-PARAFEN®

SĐK: VD-28964-18. Mỗi viên nén chứa: Thành phần dược chất: Paracetamol 500 mg, Ibuprofen 200 mg, Thành phần tá dược: Cellulose vi tinh thể, Povidon, Natri croscarmellose, FD&C Yellow 6 powder, Magnesi stearat, Talc, Colloidal anhydrous silica.

Xem chi tiết